NƠI THẢO LUẬN CỦA TẬP THỂ NHỮNG NGƯỜI BẠN
Welcome to my Forum

-------------#####-----------

Dù bạn là ai, đến từ đâu một khi đã ghé thăm trang này thì bạn luôn được chào đón! Hãy bỏ ra 2 phút để đăng ký một tài khoản nhé!
Thanks

Admin thân chào!
Welcome to my Forum

-------------#####-----------

Dù bạn là ai, đến từ đâu một khi đã ghé thăm trang này thì bạn luôn được chào đón! Hãy bỏ ra 2 phút để đăng ký một tài khoản nhé!
Thanks

Admin thân chào!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang trò chuyện và chia sẽ

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

TÌNH BẠN CHÚNG TA

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
HT
Lớp 7
Lớp 7
HT

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 25/08/1991
Tuổi Tuổi : 32
Đến từ Đến từ : ĐẢO HOANG
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 73
Được cảm ơn Được cảm ơn : 9
Ngày tham gia Ngày tham gia : 04/08/2011

TÌNH BẠN CHÚNG TA Empty
Bài gửiTiêu đề: TÌNH BẠN CHÚNG TA   TÌNH BẠN CHÚNG TA I_icon_minitimeSun Aug 28, 2011 2:04 pm

Uống tí nước thấm giọng đặng kể kái coi. Razz. Í nhầm viết mà! Rolling Eyes. Các bạn à! Thật sự thì tình cảm của lớp mình dành cho nhau rất đáng quý. Có thể nói chưa có lớp nào được như vậy! Mặc dù ra trường hơn 2 năm, số lần gặp mặt cũng ít õi nhưng chúng ta vẫn luôn nghĩ về nhau, đó là 1 điều rất đáng trân trọng. Lớp mình đi học cũng khá nhiều nơi, trong đó Cần Thơ là nơi tập trung lực lượng đông nhất! Vì thế ở đây diễn ra những cuộc "ăn chơi" hoành tráng nhất. Cool Cũng nhờ gần nhau nên chúng ta có thể gặp gỡ, giúp đỡ, chia sẻ với nhau nhiều hơn! Các bạn ơi! Nhớ lại những lúc khi có 1 thành viên nào bị bênh hay gặp chuyện gì đó là tất cả cùng tập hợp lại mỗi người 1 việc. Nhớ có lần lớp mình kéo vô bệnh viện mà ai cũng nhìn như sinh vật lạ z đó. Hihi. Mặc dù đôi khi cũng có giận hờn này nọ nhưng khi có chuyện gì thì bỏ qua hết. Lớp mình là vậy đó! Giờ nhớ lại cảnh cả bọn ngồi lốc ngốc trực trong phòng bệnh, mặt đứa nào cũng bơ phờ nhưng chả đứa nào ngủ mà tui cảm thấy vui dễ sợ! Hihi. Những cử chỉ hành động đó có khác gì anh em trong gia đình đâu? À, tui để ý thấy lớp mình có 1 đăc điểm rất "đáng ghét", đó là lúc gặp nhau là cự cãi um sùm, nói móc nhau liên miên, nếu ai không biết là nói lớp mình ko đoàn kết liền! Nhưng ai biết gì trong trái ổi đâu hen? Rolling Eyes Không cự nhau không thân nhau được. Hi. Các bạn ạ,tui nhắc lại những điều trên là muốn nói với các bạn 1 điều những tình cảm như vậy không dễ có được, vì vậy chúng ta hãy trân trọng và cùng nhau gìn giữ nghe các bạn. Đối với riêng tui thì tình bạn này rất quan trọng, có thể nói không tìm được kái thứ hai, khi đi với lớp mình tui mới tìm được niềm vui thật sự, được cười thoải mái, không cần phải e dè lo lắng gì cả và được là chính mình! Very Happy Đó là những suy nghĩ của tui về tình bạn 12T chúng ta! Còn các bạn thì sao?

Được sửa bởi LT ngày Mon Aug 29, 2011 7:47 pm; sửa lần 2.
quoc
Lớp 7
Lớp 7
quoc

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 28/04/1989
Tuổi Tuổi : 35
Đến từ Đến từ : U Minh
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 74
Được cảm ơn Được cảm ơn : 13
Ngày tham gia Ngày tham gia : 23/01/2010
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Chưa có

TÌNH BẠN CHÚNG TA Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: TÌNH BẠN CHÚNG TA   TÌNH BẠN CHÚNG TA I_icon_minitimeSun Aug 28, 2011 7:58 pm

Next! TÌNH BẠN CHÚNG TA 3241190984 Next!
admin
Admin
Admin
admin

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 28/04/1989
Tuổi Tuổi : 35
Đến từ Đến từ : U Minh - Cà Mau
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 59
Được cảm ơn Được cảm ơn : 14
Ngày tham gia Ngày tham gia : 23/01/2010
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Nhân Viên đa chức năng

TÌNH BẠN CHÚNG TA Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: TÌNH BẠN CHÚNG TA   TÌNH BẠN CHÚNG TA I_icon_minitimeFri Nov 09, 2012 10:26 pm

HT đã viết:
Uống tí nước thấm giọng đặng kể kái coi. Razz. Í nhầm viết mà! Rolling Eyes. Các bạn à! Thật sự thì tình cảm của lớp mình dành cho nhau rất đáng quý. Có thể nói chưa có lớp nào được như vậy! Mặc dù ra trường hơn 2 năm, số lần gặp mặt cũng ít õi nhưng chúng ta vẫn luôn nghĩ về nhau, đó là 1 điều rất đáng trân trọng. Lớp mình đi học cũng khá nhiều nơi, trong đó Cần Thơ là nơi tập trung lực lượng đông nhất! Vì thế ở đây diễn ra những cuộc "ăn chơi" hoành tráng nhất. Cool Cũng nhờ gần nhau nên chúng ta có thể gặp gỡ, giúp đỡ, chia sẻ với nhau nhiều hơn! Các bạn ơi! Nhớ lại những lúc khi có 1 thành viên nào bị bênh hay gặp chuyện gì đó là tất cả cùng tập hợp lại mỗi người 1 việc. Nhớ có lần lớp mình kéo vô bệnh viện mà ai cũng nhìn như sinh vật lạ z đó. Hihi. Mặc dù đôi khi cũng có giận hờn này nọ nhưng khi có chuyện gì thì bỏ qua hết. Lớp mình là vậy đó! Giờ nhớ lại cảnh cả bọn ngồi lốc ngốc trực trong phòng bệnh, mặt đứa nào cũng bơ phờ nhưng chả đứa nào ngủ mà tui cảm thấy vui dễ sợ! Hihi. Những cử chỉ hành động đó có khác gì anh em trong gia đình đâu? À, tui để ý thấy lớp mình có 1 đăc điểm rất "đáng ghét", đó là lúc gặp nhau là cự cãi um sùm, nói móc nhau liên miên, nếu ai không biết là nói lớp mình ko đoàn kết liền! Nhưng ai biết gì trong trái ổi đâu hen? Rolling Eyes Không cự nhau không thân nhau được. Hi. Các bạn ạ,tui nhắc lại những điều trên là muốn nói với các bạn 1 điều những tình cảm như vậy không dễ có được, vì vậy chúng ta hãy trân trọng và cùng nhau gìn giữ nghe các bạn. Đối với riêng tui thì tình bạn này rất quan trọng, có thể nói không tìm được kái thứ hai, khi đi với lớp mình tui mới tìm được niềm vui thật sự, được cười thoải mái, không cần phải e dè lo lắng gì cả và được là chính mình! Very Happy Đó là những suy nghĩ của tui về tình bạn 12T chúng ta! Còn các bạn thì sao?

ho ho geekgeekgeek
http://lopt.tk
Sponsored content

TÌNH BẠN CHÚNG TA Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: TÌNH BẠN CHÚNG TA   TÌNH BẠN CHÚNG TA I_icon_minitime

TÌNH BẠN CHÚNG TA
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» THƠ TÌNH BẠN - SƯU TẦM
» tình là chi
» tinh tôi